Author: d***o
Date:
Review: good product quality is good recommended
Màu sắc: Xám
Price: 4.007.000₫
Original Price: 5.231.000₫
| Material | ABS |
| Connectivity Technology | WiFi |
| Mounting Type | Tabletop Mount |
| Color | Grey |
| Screen Resolution | 1920*1080 |
| Usage | Portable |
| Batteries Included | Yes |
| Resolution | 4K |
| Brightness | Up to 999 lm |
| Contrast Ratio | 1,000 to 1,999:1 |
| Power Supply | Power Adapter |
| Display Type | LCD |
| ANSI | Other |
| Projection size | 20-120" |
| Projection Method | Throwing |
| Aspect Ratio | 16:9 |
| Color Gamut | BT2020 |
| Lamp Life | >3000 |
| Features | Speakers |
| Wireless Property | With Wi-Fi function |
| SKU | se2310239110199483 |
Brand Name: JMMO
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/JMMO-sc-01485775.html
About: Công nghệ mới nhất: kiểm tra! Tìm thấy tất cả những yêu thích công nghệ hiện tại của bạn, từ tai nghe Bluetooth đến loa, quạt, các tiện ích làm đẹp nổi tiếng và hơn thế nữa!
Quality: 6383843 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: d***o
Date:
Review: good product quality is good recommended
Màu sắc: Xám
Author: R***n
Date:
Review: اقوى بروجكتر خذيتها وبسعر حلوو الدقه ١٠/١٠ الصوت ١٠/١٠ الوضوح ١٠/١٠ سهولة التحكم ١٠/١٠ حرفيا كل شي ممتاز خذوها بدون تفكير ، قبل لا توصلكم جهزوا بطاريات صغيره لجهاز التحكم + يكون عندكم اشتراكات ف نتفلكس او برايم او ديزني ووووو نصيحه لا تفوتوه
Màu sắc: Xám
Author: s***8
Date:
Review: Wow wow ❤️❤️❤️❤️❤️🔥🔥🔥🔥🔥🙌🙌🙌🙌🙌 I'm speechless. Thank you so much. i love everything ❤️❤️❤️ you deserve this 😘😘😘😘😘.
Màu sắc: Xám
Author: m***x
Date:
Review: I love the quality thank you shein for this
Màu sắc: Xám
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm